#1 2020-08-21 18:25:19

AAAAgmailcom
Member
Registered: 2020-08-15

5/9/20 lúc 13:44 Tin nhắn hồ sơ

Diễn đàn Game VN                                                                   bdt_td                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    5/9/20 lúc 13:44       Tham gia ngày:    30/4/07    Bài viết:    713    Đã được thích:    3,339        Điểm thành tích:    93                                                   1.
Phạm Thanh Tâm.
2.
Phạm Thanh Tâm.
thevan103.
Tweet                                                                                                             bdt_td.
4rum gì mà trông đau mắt thế này 25/1/15             bdt_td được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Tại sao cưa gái luôn fail.
Tưng bừng kỷ niệm topic 2 năm tuổi,          5/9/20 lúc 13:44                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Bác có thích vào group chat bóng đá trên face ko thỉ pm mình nick face để add.
16/9/17.
bdt_td      4rum gì mà trông đau mắt thế này                    25/1/15.
KQHA0051      thanks, bé ấy xinh phết nhỉ :">                    6/3/13.

KQHA0051      Cho xin hình to của cái sign được ko bạn

Việt Nam hả.
big_smile                    5/3/13.

Tia Sáng      Lệnh bài tử thần đã thực thi m/

vậy là xài xong 3 lá bài độc rùi nhé, ko đổi dc nữa đâu :-".
12/7/12.
Clone con cạo lông hả.
8/7/12.
Ủa ai zị.
:-.
8/7/12.

Pocollo84      Tất cả đều dùng từ đại khái là "đẩy lùi"

"ép lui" tàu VN chứ ko hề nói là đâm chìm đâu nhé.
Vấn đề nó khác nhau ở đấy.
big_smile                    4/7/12.
Pocollo84      Trong nội địa TQ ko bao giờ đưa tin kiểu đấy đâu nhé big_smile                    4/7/12.
tronghieu906      Mượn bác nhá: https://www.facebook.com/tronghieu906/posts/441527185873857 :1cool_byebye:                    30/4/12.
bắt sign thì vào topic chung confirm nhé bác!trước giờ đá là dc                    17/4/12.

Killua007      Chia buồn với bạn tớ chỉ làm thằng kinh doanh + quản lí thôi :">

Code kiếc tớ chả biết nhiều đâu big_smile.
8/10/11.
Dracoon      mi lập topic đê                                                :">                    22/9/11.

Madoi2010      Mình post vậy thôi chứ ko có ý war gì gì đâu nhé

có gì thông cảm nhau 1 tí, ae gamevn không.
Mong bạn đừng hiểu nhầm ý mình big_smile                    19/9/11.
NV      khá nhiều nguồn có, bác cứ coi thử ở đây http://www.bbc.co.uk/vietnamese/vietnam/2011/02/110216_sino_viet_war.shtml                    22/8/11.
Inquisitor      Làm cán bộ thì lậu là khoản nào vậy                                       bác.
11/8/11.
uh OK                                                   big_smile                    13/6/11.
OK, mà cậu ở đâu thế, chiều tớ đi cut tóc, nếu gần đường thì chạy qua cậu luôn :d Ném tớ SĐT của cậu vs big_smile                    13/6/11.
Ờ tớ có nhà mà, muh nếu chuyển từ Vietinbank qua VIB cũng chỉ mất 11k phí thôi hay sao í big_smile Nói chung là cậu cứ làm cách nào tiện nhất có thể big_smile                    13/6/11.
tớ ở ngã tư Lương Định Của, có thể đi theo kiểu Đường Tàu Giải Phóng đi thằng qua BV Việt Pháp vào, hoặc đi từ trường cấp 2 Đống Đa vào.
Đến thì chờ ở dưới ngã tư rồi gọi tớ số 0167 294 8830 tớ xuống ngay big_smile Muh nếu bận thì thứ 2 tạt qua chi nhánh VIB nào đấy chuyển $ vào TK cho tớ là đc mà big_smile mất có 10 fút ngồi ngắm các chị xinh tươi trực quầy, lại đỡ fải đi lại vất vả big_smile                    12/6/11.

1           2     3          4       Tiếp >

Xem.
Xem.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi bdt_td

Tìm tất cả chủ đề bởi bdt_td.
Không ký​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   bdt_td.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Fabet

Board footer