#1 2020-08-21 12:04:08

zzsvfpsjwqxv
Member
Registered: 2020-08-02
Website

Có thấy :D Mà giờ GameVN chả mấy người CF nữa

Diễn đàn Game VN                                                                   dark_dragons                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    4/9/20 lúc 14:18       Tham gia ngày:    9/6/08    Bài viết:    18,062    Đã được thích:    1,458        Điểm thành tích:    113                                                   53.
Kitr.
nobita_86.
Lonely Sky.
thienkim1131.
nhatanh.
phanthieugia.
Xem tất cả                               83.
thienan11290.
wenyou9.
quockhanh1809.
SadDreamQ5.
Raymen Golla.
fiery_dragons.
Xem tất cả                                      Giới tính:    Nam           Sinh nhật:    Tháng chín 19                 Nơi ở:    Nơi không có Anh                                                   Tweet                                                                                                             dark_dragons.
Game Over , Nam,  Nơi không có Anh              Moderator                        dark_dragons được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem diễn đàn ,          4/9/20 lúc 14:18                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Bác gởi mình link leak brigandine với.mình tải link page 1 mà chơi thấy chậm quá sad                    2/7/20.
http://gamevn.com/threads/switch-brigandine-legend-of-runersia.1495834/page-3#post-29897580  Mình xài cái này big_smile        2/7/20                                          thích bài này.
Link này softbra sáng mình down về nó tụt fps đó , lạ ghê ta smile))        2/7/20.

Nikomen_Aisha      Mình là 13746153 đó bác

27/6/20.
hyons      nãy do không để ý nên ngộ lỡ lập topic lộn box,mod xóa giùm ngộ nhé.
cám ơn nhiều big_smile                    24/6/20.
Xong rồi bạn big_smile        24/6/20                                         hyons thích bài này.
fb ông là cái gì nhỉ tôi quên rồi, tôi gửi cho rom với emu cùng test hộ tôi nhé                    17/11/18                                                                           thích bài này.
View previous comments.
ok ngon rồi.
citra lẫn switch đều ok        22/1/19                                          thích bài này.

Cho xin link Test lại đi Pink :">  Chạy được Octopath chưa he

23/1/19.
cứ lên mạng search yuzu switch rồi down về, cả citra cũng vậy.
nên dùng canary        24/1/19                                          thích bài này.

Kronpas      Chả biết vì box đó vốn chỉ post từng game mới thôi

không có thread loại khác.
Thử search thread cũ xem, hoặc tạo một thread [META] hỏi đáp chung về game.
11/9/17                                                                           thích bài này.
Lâm-9p      bác nói cụ thể việc và ngạch bác làm, mình xem có giúp dc k thi mới giúp dc chứ khác ngạch thi cung thua                    21/3/17.

Mr_nhox_shock      Sao cậu để cái box Pokemon đầy rẫy spam và quảng cáo thế

cái box mình từng sinh hoạt 1 thời giờ nó thành vậy sao.
6/1/17.
Lần sau cứ bấm nút report nha.
Không có trực 24/24 mà vài ngày mới check 1 lần, .

Không có Notification nên không biết có

Dọn nhiều lắm rồi mới thoáng vậy đó.
6/1/17.

Dạo này có CF kô :>                    1/10/16

View previous comments.
Yo, .

Tự nhiên hôm nay ta buồn buồn vào lại 2pic L2F smile)        1/10/16

Haha.
Có thấy big_smile Mà giờ GameVN chả mấy người CF nữa.

Tại giờ CF được liệt vào loại game cho Trẻ trâu rồi big_smile        2/10/16

Ta chơi csgo, .

Cơ mà vẫn nhớ nhớ kiểu anh em trong clan chơi với nhau vui như thời CF        2/10/16

SwordMasterDT      Cái acc darkslayer lại đi lừa gạt kìa anh, khóa vĩnh viễn hộ em với.
26/6/16.
drafanasa      dark ơi, nếu còn online thì stick lên giúp tớ với nhé.
http://forum.gamevn.com/threads/offline-draf-du-an-khong-ten.1276007/                    24/6/16.
dark làm phiền ông chút, tui lục lọi ở bên poke-mega link X & Y lẫn Omega Ruby và Sahpire die sạch.
ông cho tui xin 4 bộ room đó dc ko.
21/8/15.
Giờ mới phát hiện tin nhắn này @@.
28/9/15.
death_evil_91      từ lúc forum chuyển sang xenforo, format bài viết cũ bị lỗi nên e dừng update topic này lai.
e cũng tính update lại + tạo lại format của theard game mà dạo này công việc bận quá, chưa có thời gian a smile Chắc sang tuần e sẽ update trở lại, a thông cảm nhé  big_smile                    23/6/15                                                                           thích bài này.
Àh, tuyệt.
^^ Chỉ là trong topic đó hay có nhiều game hay mà ít người biết nên cũng theo dõi thường xuyên.
^^  Cám ơn Death nhiều nhé.
big_smile        24/6/15.
XXxxxXX      anh lock hộ em cái acc @DarkSlayer với, bị thằng ất ơ nào nó lừa mất cái acc, giờ nó lấy đi lừa đảo bán gold kìa anh.
http://forum.gamevn.com/threads/bazaar-khu-cho-nao-nhiet-noi-mua-ban-moi-thu-trong-ao-nguoi-moi-vao-box-xem-bai-1-cua-topic-de-phong-tranh-lua-dao.885359/page-296  post trên DGYK cả tháng chả ma nào ghé, diễn đàn này càng ngày càng nát anh ạ.
24/5/15.
Ku Đức đấy àh.
27/5/15.
XXxxxXX   em đây anh, nhờ mod bên bod đó lock rồi, acc đó quăng luôn, chỉ sợ nó đi lừa gạt, bị thằng nào rảnh nó hack mất,        27/5/15.

Có muốn lấy lại - đặt pass - đặt Email lại các kiểu thì nhắn qua FB của anh nghen

28/5/15.
Tập tạ là phải ngủ sớm nhé :v                    28/1/15                                                                           thích bài này.
Ừa :3        28/1/15.
Vẫn xài đc mà dark smile) chỉ là lúc paste phải bỏ dấu ngoặc cuối rồi type lại để ko bị syntax error :v.

Mà rom đang xài cuốn NHƯ LAI TÂM PHÁP - mạnh hơn nhìu :v                    27/1/15

Bước vào topic là Auto like hết ấy hả Rom.
smile)        27/1/15.
uhm là vậy đó smile) sao thuc khuya thế smile)        27/1/15.
Đang đọc Đam Mỹ :3        27/1/15.
Title của mình vốn là như vậy mà :3, chả có code gì cả nên vẫn bt :3                    26/1/15                                                                           and  like this.
Đã add, con gà                                               >:P                    21/12/14                                                                           and  like this.
Cài Steam r add nick ta: loner2909 vào, tối tối vào train với AI một trận để nắm basic.
Ta cũng bỏ lâu r, advanced thì ko dám chỉ vẽ chứ basic thì dc smile)                    20/12/14                                                                           and  like this.
Hi.
Dark có biết bản Pokemon Hack nào hay ko, gợi ý cho mình nhé, đang chán.
Thanks.
29/11/14                                                                           and  like this.
Rooney2112      Gửi cả thông tin địa chỉ luôn một thể để tiện có j sau bên Nin có hỏi còn dễ phân biệt 2 ông Tuấn smile):)):)) Dù sao thanks trước nhé, nhiệt tình với mọi người quá cơ!!.
À mà còn chơi TCG không, có con Magikarp nào trade dùm cái.
25/11/14                                                                           and  like this.
Trang 1 của 112 trang           1                 2     3     4     5     6                  112       Tiếp >.
Xem.
Xem.
Giới tính: Nam                    Sinh nhật: Tháng chín 19                            Nơi ở: Nơi không có Anh                                                 Bố của Nguyễn Vũ Sơn                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi dark_dragons.
Tìm tất cả chủ đề bởi dark_dragons.
Skype:         hayama.akito19993                       Facebook:         hayama.akito19993                                                              ​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   dark_dragons.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:.
Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

cho xin địa chỉ tao ship tặng 1 bộ sách  tiếng việt  lớp 1 để học này, có nhiều thằng đc dạy mà quên mất là mình đc dạy chỉ giỏi dùng tay hơn dùng não?? @Ghét phải cạo râu Rồi

Fabet

Board footer