#1 2020-08-11 06:12:22

JorgeliZ
Member
From: Sri Lanka
Registered: 2020-08-11

Tuy cổ nhưng nhìn vẫn đẳng cấp các bác ạ | Tinh tế

Tuy cổ nhưng nhìn vẫn đẳng cấp các bác ạ   hoangthienly6886 Bình luận: 6     Nhận thông báo      Tuy cổ nhưng nhìn vẫn đẳng cấp các bác ạ          Báo xấu   Viết SángGb.

Khoanam3004TT           6 Bình luận        khoanam3004TTTÍCH CỰC  Má của biển số

ngta gọi là số má á ????               TÍCH CỰC 19 phút  xe khủng rồi, còn thêm biển thì ai chơi lại ????                LythienkyTÍCH CỰC  xe này có chở được gạch không các bác.
hoangthienly6886TÍCH CỰC 8 phút            Lythienky đã nói:       ↑           xe này có chở được gạch không các bác.
@Lythienky  Tính mua mà ko chở dc nên lại thôi             LythienkyTÍCH CỰC 1 phút            hoangthienly6886 đã nói:       ↑           Tính mua mà ko chở dc nên lại thôi       @hoangthienly6886  thế thì tiếc bác nhỉ, xe trông hoành tráng thế mà không chở được gạch, thế là không phục vụ được công việc hàng ngày rồi bác ạ smile)                   nguyenkhangpt92CAO CẤP  chất cả cặp                              Cá nhân    Hi bạn.

+ 219      + 87      + 80      + 78  ĐẠI BÀNG Đại_Ca_Quẳng  209  bài đăng   + 75

Fabet

Board footer