#1 2020-09-06 04:19:46

!!!wwtotdwufkqz
Member
Registered: 2020-08-12

Anh em cho mình hỏi : Bphone còn thở nữa không :)) | Tinh tế

Anh  em cho mình hỏi : Bphone còn thở nữa không smile)   soibannick2 Bình luận: 7     Nhận thông báo    Anh  em cho mình hỏi : Bphone còn thở nữa không ???? @Lạc Việt 2020 @Phương.
Nam @Trinsedimua    1 thích    Báo xấu   quãng trọc trí      bphone       7 Bình luận        Nguoi tinh nguyenĐẠI BÀNG  bớt sân si tạo nghiệp đi bạn ơi.
Đừng dùng mãi nick clone mà dè bỉu người khác hoặc sản phẩm của người khác.
Trên đời có quả báo đấy.

Mặc dù mình cũng chẳng dùng Bphone nhưng thấy bạn làm quá rồi

Dai NC        quãng trọc tríCAO CẤP            Nguoi tinh nguyen đã nói:       ↑           bớt sân si tạo nghiệp đi bạn ơi.
Trên đời có quả báo đấy.
Mặc dù mình cũng chẳng dùng Bphone nhưng thấy bạn làm quá rồi.
@Nguoi tinh nguyen  Ờ, quả báo đang đến với thằng trọc Nổ ấy ????????????             khanhtoan.nguyenCAO CẤP            Nguoi tinh nguyen đã nói:       ↑           bớt sân si tạo nghiệp đi bạn ơi.
Trên đời có quả báo đấy.
Mặc dù mình cũng chẳng dùng Bphone nhưng thấy bạn làm quá rồi.
@Nguoi tinh nguyen  Nick của bạn trông giống nick thật quá ????                   nicolasfrancsĐẠI BÀNG  Hỏi chi vậy?.
Đang dùng bphone và đang thở đều đây.

Xàm lol                ThacGiangDienCAO CẤP  Huyền thoại @Emxinthua.hihi ai còn nhớ ko

tiền thân của các bạn Chym bây giờ ????                quãng trọc tríCAO CẤP  Giờ đang ôm máy thở hít lấy hít để kìa kìa bạn ???????????? sắp tạch cmn cái tặp đoàng rồi ????                Lạc Việt 2020TÍCH CỰC  Sang BFC để thấy không khí nhộn nhịp chia sẻ kiến thức sử dụng Bphone và các giá trị khác của hệ điều hành tiên tiến BOS nhé.
Ở cái ao nhỏ này ếch ộp hoài sẽ không biết thế giới công nghệ ngoài kia đã tiến đến đâu nhé.
Cá nhân    Hi bạn.

+ 219      + 87      + 80      + 78  ĐẠI BÀNG Đại_Ca_Quẳng  209  bài đăng   + 75

Fabet

Board footer